Nhà chính chủ - gấp bán 9.1 tỷ - tl mạnh - hxh - nguyễn xí bình thạnh - 4 tầng hoàn công đủ - chdv ngon
Đường Nguyễn Xí, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
9 tỷ 100 triệu
48 m2 (4x12)
6 pn
6 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
???? 4 TẦNG – 6PN – HXH SÁT MẶT TIỀN – LÀM CHDV CỰC NGON ????
???? Nguyễn Xí, P13, Bình Thạnh???? 45m² (4 x 12)
???? Kết cấu: 1 trệt 3 lầu BTCT chắc nịch???? 6PN – 7WC, chia phòng sẵn – vào setup là chạy liền???? Hẻm xe hơi sát mặt tiền, đi lại cực tiện
???? Vị trí quá đẹp làm CHDV:➡️ Gần nhiều trường ĐH lớn – lúc nào cũng có khách➡️ Thông Nơ Trang Long – Nguyễn Văn Đậu➡️ Khu trung tâm, tiện ích kín mít, di chuyển sân bay nhanh
???? Nhà sẵn form – tối ưu lại là khai thác cực ổn
???? 9.1 TỶ ☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? Nguyễn Xí, P13, Bình Thạnh???? 45m² (4 x 12)
???? Kết cấu: 1 trệt 3 lầu BTCT chắc nịch???? 6PN – 7WC, chia phòng sẵn – vào setup là chạy liền???? Hẻm xe hơi sát mặt tiền, đi lại cực tiện
???? Vị trí quá đẹp làm CHDV:➡️ Gần nhiều trường ĐH lớn – lúc nào cũng có khách➡️ Thông Nơ Trang Long – Nguyễn Văn Đậu➡️ Khu trung tâm, tiện ích kín mít, di chuyển sân bay nhanh
???? Nhà sẵn form – tối ưu lại là khai thác cực ổn
???? 9.1 TỶ ☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà chính chủ - gấp bán 9.1 tỷ - tl mạnh - hxh - nguyễn xí bình thạnh - 4 tầng hoàn công đủ - chdv ngon", có mã số #310136, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu