Nhà dân xây ngô gia tự,ô tô đỗ cổng,40m,mt 4m,full nội thất,giá đầu tư nhỉnh 8 tỷ
Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ
40 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà dân xây Ngô Gia Tự,ô tô đỗ cổng,40M,MT 4M,full nội thất,giá đầu tư nhỉnh 8 tỷ
+ Nhà nằm vị trí trung tâm Ngô Gia Tự tiếp nối nhiều tuyến phố Ô Cách, Hoa Lâm, Nguyễn Văn Cừ, Việt Hưng, Vũ Đức Thận, Nguyễn Văn Linh, Vũ Đức Thuận, Kim Quan Thượng...Giao thông thuận tiện, gần trung tâm hành chính của Quận, hàng xóm xung quanh toàn dân Công chức, dân trí cao an ninh tốt.
+ Nhà nằm vị trí trung tâm Ngô Gia Tự tiếp nối nhiều tuyến phố Ô Cách, Hoa Lâm, Nguyễn Văn Cừ, Việt Hưng, Vũ Đức Thận, Nguyễn Văn Linh, Vũ Đức Thuận, Kim Quan Thượng...Giao thông thuận tiện, gần trung tâm hành chính của Quận, hàng xóm xung quanh toàn dân Công chức, dân trí cao an ninh tốt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà dân xây ngô gia tự,ô tô đỗ cổng,40m,mt 4m,full nội thất,giá đầu tư nhỉnh 8 tỷ", có mã số #309370, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu