Nhà đẹp 2 tầng gò xoài, bình tân, hẻm 6m, 67m2, giá 5 tỷ tl
Đường Gò Xoài, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ
67 m2 (45x15)
2 pn
2 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà đẹp 2 tầng Gò Xoài, Bình Tân, hẻm 6m, 67m2, giá 5 tỷ TL
Nội dung:
???? Diện tích: 4.5 x 15m (67m²) , sổ vuông vước, không lỗi phong thủy
???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu BTCT, 2PN – 2WC, PK, bếp, ban công, giếng trời
✨ Nhà mới đẹp, thiết kế lệch tầng hiện đại, xây để ở cực kỳ tâm huyết
???? Chỉ cần xách vali vào là ở ngay
???? Hẻm 6m rộng rãi, vị trí đẹp
Gần chợ Gò Xoài
Sát trường Tiểu học Phù Đổng
Tiện ích xung quanh đầy đủ, sống cực tiện
???? Phù hợp: ở gia đình + kinh doanh online???? Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, ngân hàng vay ngân hàng
???? Giá chỉ: 5 tỷ (còn thương lượng)
???? Gọi ngay kẻo lỡ căn đẹp – giá tốt hiếm có!
Nhà đẹp 2 tầng Gò Xoài, Bình Tân, hẻm 6m, 67m2, giá 5 tỷ TL
Nội dung:
???? Diện tích: 4.5 x 15m (67m²) , sổ vuông vước, không lỗi phong thủy
???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu BTCT, 2PN – 2WC, PK, bếp, ban công, giếng trời
✨ Nhà mới đẹp, thiết kế lệch tầng hiện đại, xây để ở cực kỳ tâm huyết
???? Chỉ cần xách vali vào là ở ngay
???? Hẻm 6m rộng rãi, vị trí đẹp
Gần chợ Gò Xoài
Sát trường Tiểu học Phù Đổng
Tiện ích xung quanh đầy đủ, sống cực tiện
???? Phù hợp: ở gia đình + kinh doanh online???? Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, ngân hàng vay ngân hàng
???? Giá chỉ: 5 tỷ (còn thương lượng)
???? Gọi ngay kẻo lỡ căn đẹp – giá tốt hiếm có!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp 2 tầng gò xoài, bình tân, hẻm 6m, 67m2, giá 5 tỷ tl", có mã số #309652, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu