Nhà đẹp 4 tầng bình chiểu thủ đức – 70m² – karaoke & xông hơi – hẻm xe hơi – 6.15 tỷ
Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 150 triệu
70 m2 (4x17.5)
4 pn
5 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 4 TẦNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP – TỈNH LỘ 43 – CÓ SÂN Ô TÔ
+ Vị trí đẹp Bình Chiểu – TP Thủ Đức, chỉ 50m ra Tỉnh Lộ 43.
+ Diện tích 70m² (4 x 17.5m), nhà 4 tầng kiên cố, thiết kế đẹp sang trọng.
+ Công năng 4PN – 5WC, phòng karaoke + phòng xông hơi riêng.
+ Hẻm 7m trải nhựa xe hơi, có sân đậu ô tô trước nhà.
+ Gần chợ, BV Hoàn Hảo, KCN Linh Trung – Đồng An.
+ Giá 6
+ Vị trí đẹp Bình Chiểu – TP Thủ Đức, chỉ 50m ra Tỉnh Lộ 43.
+ Diện tích 70m² (4 x 17.5m), nhà 4 tầng kiên cố, thiết kế đẹp sang trọng.
+ Công năng 4PN – 5WC, phòng karaoke + phòng xông hơi riêng.
+ Hẻm 7m trải nhựa xe hơi, có sân đậu ô tô trước nhà.
+ Gần chợ, BV Hoàn Hảo, KCN Linh Trung – Đồng An.
+ Giá 6
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp 4 tầng bình chiểu thủ đức – 70m² – karaoke & xông hơi – hẻm xe hơi – 6.15 tỷ", có mã số #308211, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu