TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà đẹp 5 tầng – hxh 6m – nguyễn văn đậu & hoàng hoa thám – p.5 bình thạnh – 51m² – chưa tới 10 tỷ
Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
9 tỷ 900 triệu
51 m2 (41x12.5)
5 pn
5 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP 5 TẦNG – HXH 6M – NGUYỄN VĂN ĐẬU & HOÀNG HOA THÁM – P.5 BÌNH THẠNH – 51M² – NHỈNH 10 TỶ
Diện tích 51m² (4.1m x 12.5m), sổ vuông A4, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu 5 tầng BTCT, gồm 5 phòng ngủ – 5WC, sân thượng, ban công, giếng trời, phòng thờ và phòng giặt. Có thể cải tạo thêm 2–3 phòng để tăng công năng khai thác.
Hẻm xe hơi 6m, ô tô đỗ cửa. Khu phân lô cao tầng, dân trí cao, không lộ giới, không quy hoạch.
Vị trí Nguyễn Văn Đậu – Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, kết nối nhanh Phan Đăng Lưu – Phú Nhuận – Quận 1.
Nhà tặng nội thất giá trị, vào ở ngay.
Giá: Nhỉnh 10 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Diện tích 51m² (4.1m x 12.5m), sổ vuông A4, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu 5 tầng BTCT, gồm 5 phòng ngủ – 5WC, sân thượng, ban công, giếng trời, phòng thờ và phòng giặt. Có thể cải tạo thêm 2–3 phòng để tăng công năng khai thác.
Hẻm xe hơi 6m, ô tô đỗ cửa. Khu phân lô cao tầng, dân trí cao, không lộ giới, không quy hoạch.
Vị trí Nguyễn Văn Đậu – Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, kết nối nhanh Phan Đăng Lưu – Phú Nhuận – Quận 1.
Nhà tặng nội thất giá trị, vào ở ngay.
Giá: Nhỉnh 10 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà đẹp 5 tầng – hxh 6m – nguyễn văn đậu & hoàng hoa thám – p.5 bình thạnh – 51m² – chưa tới 10 tỷ", có mã số #307595, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu