Nhà đẹp đường gò xoài, hẻm xe hơi tránh, 56m2, hơn 5 tỷ tl
Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 900 triệu
56 m2 (4x14)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP ĐƯỜNG GÒ XOÀI, HẺM XE HƠI TRÁNH, 56M2, HƠN 5 TỶ TL
???? Diện tích: 4m x 14m (56m2) , sổ vuông vước, không lỗi phong thủy
???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2PN – 2WC, PK
???? Hẻm to như mặt tiền, rộng rãi, vị trí đẹp
Gần chợ Gò Xoài
Sát trường Tiểu học Phù Đổng
Tiện ích xung quanh đầy đủ, sống cực tiện
Đang có sẵn dòng tiền 8tr/ tháng
???? Phù hợp: ở gia đình + kinh doanh online, spa, văn phòng???? Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, ngân hàng vay ngân hàng
???? Giá chỉ: 5,9 tỷ (còn thương lượng)
???? Gọi ngay kẻo lỡ căn đẹp – giá tốt hiếm có!
NHÀ ĐẸP ĐƯỜNG GÒ XOÀI, HẺM XE HƠI TRÁNH, 56M2, HƠN 5 TỶ TL
???? Diện tích: 4m x 14m (56m2) , sổ vuông vước, không lỗi phong thủy
???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2PN – 2WC, PK
???? Hẻm to như mặt tiền, rộng rãi, vị trí đẹp
Gần chợ Gò Xoài
Sát trường Tiểu học Phù Đổng
Tiện ích xung quanh đầy đủ, sống cực tiện
Đang có sẵn dòng tiền 8tr/ tháng
???? Phù hợp: ở gia đình + kinh doanh online, spa, văn phòng???? Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, ngân hàng vay ngân hàng
???? Giá chỉ: 5,9 tỷ (còn thương lượng)
???? Gọi ngay kẻo lỡ căn đẹp – giá tốt hiếm có!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp đường gò xoài, hẻm xe hơi tránh, 56m2, hơn 5 tỷ tl", có mã số #310909, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu