Nhà đẹp- giá tốt bán nhanh siêu phẩm mặt ngõ. thiên lôi p. an biên tp hải phòng
Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng
4 tỷ 150 triệu
48 m2 (4x12)
4 pn
3 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP- GIÁ TỐT BÁN NHANH SIÊU PHẨM MẶT NGÕ. THIÊN LÔI P. AN BIÊN tp Hải PhòngĐịa chỉ: 42A ngõ 380 Thiên lôi. P. AN BIÊN, quận Lê Chân, TP Hải PhòngDiện tích: 48m2 ngang 4x12mGiá bán: 4 tỷ 150 triệu ( hỗ trợ vay bank dc 2.8 t.ỷ )- Kết cấu nhà: nhà 4 tầng 4 ngủ , 3 Wc. phòng khách vách tivi. Hiện đại sang trọng. Phòng thờ. Sân phơi- Tặng bình nóng lạnh, điều hoà, quạt trần.- Hướng Tây Bắc- Ngõ rộng ô tô đỗ cửa- Giao thông thuận tiện đi lại dễ dàng- Dân cư thân thiện an ninh đảm bảo - Pháp lý: bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng. - Thích hợp đầu tư sinh lời , định cư lâu dài- Tiềm năng lớn đảm bảo sinh lời caoLiên hệ SĐT : 0359689999 Xuân Thiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp- giá tốt bán nhanh siêu phẩm mặt ngõ. thiên lôi p. an biên tp hải phòng", có mã số #324204, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu