Siêu phẩm nhà đẹp thiên lôi ô tô ngủ trong nhà có thang máy
Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng
6 tỷ 999.9 triệu
60 m2 (4x15)
3 pn
4 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ THIÊN LÔI – THANG MÁY – OTO NGỦ TRONG NHÀ
???? Diện tích 60m2 – xây 4 tầng hiện đại
Có thang máy
Gara oto trong nhà
Ngõ oto tránh nhau
Móng cọc khoan nhồi chắc chắn
Công năng tiện nghi:
Phòng khách thông tầng sang trọng
Bếp bố trí tầng 2 rộng thoáng
3 phòng ngủ khép kín
???? Gần AEON Mall Hải Phòng chỉ khoảng 500m
Hướng Đông Bắc
Nhà đang hoàn thiện đẹp từng chi tiết
???? Giá 6,999 tỷ
???? Lan Anh 0947335296
#nhathienloi #nhadephaiphong #thangmay #otongutrongnha #bannhahaiphong #lananhnhadep
???? Diện tích 60m2 – xây 4 tầng hiện đại
Có thang máy
Gara oto trong nhà
Ngõ oto tránh nhau
Móng cọc khoan nhồi chắc chắn
Công năng tiện nghi:
Phòng khách thông tầng sang trọng
Bếp bố trí tầng 2 rộng thoáng
3 phòng ngủ khép kín
???? Gần AEON Mall Hải Phòng chỉ khoảng 500m
Hướng Đông Bắc
Nhà đang hoàn thiện đẹp từng chi tiết
???? Giá 6,999 tỷ
???? Lan Anh 0947335296
#nhathienloi #nhadephaiphong #thangmay #otongutrongnha #bannhahaiphong #lananhnhadep
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm nhà đẹp thiên lôi ô tô ngủ trong nhà có thang máy", có mã số #323987, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu