Tô hiệu – lê chân biệt thự hiếm 770m² giữa trung tâm
Phường Trại Cau, Quận Lê Chân, Hải Phòng
85 tỷ
770 m2 (13x40)
10 pn
10 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
TÔ HIỆU – LÊ CHÂN BIỆT THỰ HIẾM 770m² GIỮA TRUNG TÂM
Nhà dành cho người thích sự chắc chắn và khác biệt.
Không gian 3 mặt thoáng, gần như không cần bật điện ban ngày.Nội thất liền tường Picomat cao cấp.Phòng tắm có sưởi và thông gió hiện đại.
Diện tích lớn 770m²Mặt tiền 13mĐường rộng 15m
- Phù hợp:• Biệt thự gia đình đa thế hệ• Văn phòng đại diện• Chủ doanh nghiệp cần nhà kết hợp tiếp khách
Sổ riêng đầy đủ – pháp lý rõ.
Giá 85 tỷ
Liên Hệ Ngay: 0398475316 – 0967558581 – Thành
Nhà dành cho người thích sự chắc chắn và khác biệt.
Không gian 3 mặt thoáng, gần như không cần bật điện ban ngày.Nội thất liền tường Picomat cao cấp.Phòng tắm có sưởi và thông gió hiện đại.
Diện tích lớn 770m²Mặt tiền 13mĐường rộng 15m
- Phù hợp:• Biệt thự gia đình đa thế hệ• Văn phòng đại diện• Chủ doanh nghiệp cần nhà kết hợp tiếp khách
Sổ riêng đầy đủ – pháp lý rõ.
Giá 85 tỷ
Liên Hệ Ngay: 0398475316 – 0967558581 – Thành
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 770 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tô hiệu – lê chân biệt thự hiếm 770m² giữa trung tâm", có mã số #323830, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu