Nhà đẹp– giá tốt–chính chủ cần bán nhà 730//86 đg hương lộ 2, p.bình trị đông a, q.bình tân, tp.hcm
Đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 150 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP– GIÁ TỐT–CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ 730//86 Đg Hương Lộ 2, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân, TP.HCM
* Diện tích: 40 m² (4 x 10 m), diện tích sử dụng khoảng 90 m²* Giá: 5 tỷ 150 triệu (có thương lượng)* Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet* Hiện trạng: Đang cho thuê, có thể khai thác ngay* Vị trí: Hẻm ô tô 6 m, khu dân cư hiện hữu, thuận tiện di chuyển* Tiện ích: Gần chợ, trường học 3 cấp, gần bệnh viện Bình Tân, đầy đủ tiện ích sinh hoạt* Phù hợp: Ở cho đại gia đình hoặc kết hợp kinh doanh* Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh chóng* Liên hệ: 0382885359 xem nhà trực tiếp
* Diện tích: 40 m² (4 x 10 m), diện tích sử dụng khoảng 90 m²* Giá: 5 tỷ 150 triệu (có thương lượng)* Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet* Hiện trạng: Đang cho thuê, có thể khai thác ngay* Vị trí: Hẻm ô tô 6 m, khu dân cư hiện hữu, thuận tiện di chuyển* Tiện ích: Gần chợ, trường học 3 cấp, gần bệnh viện Bình Tân, đầy đủ tiện ích sinh hoạt* Phù hợp: Ở cho đại gia đình hoặc kết hợp kinh doanh* Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh chóng* Liên hệ: 0382885359 xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp– giá tốt–chính chủ cần bán nhà 730//86 đg hương lộ 2, p.bình trị đông a, q.bình tân, tp.hcm", có mã số #310088, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu