Nhà đẹp kim ngưu, diện tích rộng, full nội thất 48m 4t nhỉnh 8 tỷ 0965549363
Phố Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8 tỷ 700 triệu
48 m2 (4x12)
4 pn
3 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT - DIỆN TÍCH TIÊU CHUẨN - TRƯỚC NHÀ RỘNG THOÁNG SÁNG VÔ CÙNG.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp kim ngưu, diện tích rộng, full nội thất 48m 4t nhỉnh 8 tỷ 0965549363", có mã số #308159, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu