Nhà đẹp mê ly, 4 tầng, đào tông nguyên, xe hơi đỗ cửa, nội thất xịn xò
Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP MÊ LY HẺM XE HƠI ĐÀO TÔNG NGUYÊN+ Sổ hồng riêng chính chủ. Hoàn công đủ. + Nhà 1 trệt, 2 lầu và sân thượng. + Thiết kế hiện đại, nội thất lung linh+ Gồm 4 phòng ngủ, 5 wc+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, siêu thị, trường học .....
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất Quận 7 - Nhà Bè)
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất Quận 7 - Nhà Bè)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp mê ly, 4 tầng, đào tông nguyên, xe hơi đỗ cửa, nội thất xịn xò", có mã số #310452, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu