Nhà đẹp tân thới nhất q12 – hẻm 6m gần mặt tiền – 4x20m 3 tầng – chỉ 6.4 tỷ tl
Đường Tân Thới Nhất 05, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 400 triệu
80 m2 (4x20)
3 pn
3 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? Bán nhà đẹp Tân Thới Nhất 05, Quận 12 – vị trí đẹp, hẻm xe hơi 6m gần mặt tiền đường.
???? Diện tích: 4m x 20m – 80m²???? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, gồm 3PN – 4WC???? Hẻm rộng, khu dân cư an ninh, thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
✨ Ưu điểm nổi bật:✔ Nhà xây kiên cố, dọn vào ở ngay✔ Công năng đầy đủ cho gia đình đông người✔ Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao✔ Pháp lý chuẩn, sổ hoàn công đầy đủ
???? Giá bán: 6.4 tỷ thương lượng chính chủ
???? Diện tích: 4m x 20m – 80m²???? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, gồm 3PN – 4WC???? Hẻm rộng, khu dân cư an ninh, thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
✨ Ưu điểm nổi bật:✔ Nhà xây kiên cố, dọn vào ở ngay✔ Công năng đầy đủ cho gia đình đông người✔ Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao✔ Pháp lý chuẩn, sổ hoàn công đầy đủ
???? Giá bán: 6.4 tỷ thương lượng chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp tân thới nhất q12 – hẻm 6m gần mặt tiền – 4x20m 3 tầng – chỉ 6.4 tỷ tl", có mã số #319616, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu