Nhà đẹp tô hiệu tân phú, 2mt lô góc 0 lg, ngang 6.8m, 4 tầng, hơn 8 tỷ
Đường Lý Thánh Tông, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 800 triệu
70 m2 (68x11)
4 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Khu vip đường Tô Hiệu, trung tâm Tân Phú, dân trí cao, an ninh, xung quanh toàn nhà cao tầng, tiện ích đầy đủ, di chuyển nhanh ra Lũy Bán Bích, Hòa Bình, Đầm Sen.
Diện tích: 6.8 x 11m – diện tích chuẩn, hiếm nhà ngang lớnKết cấu: trệt 2 lầu sân thượng BTCT kiên cố, nhà mới vào ở ngayCông năng đầy đủ: phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, WC, sân thượng thoáng
Ưu điểm nổi bật:
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng, không lộ giới
Đường xe tải tránh, thông thoáng, kinh doanh tốt
Khu dân trí cao, trí thức, ở cực sướng
Nhà mới đẹp, không cần sửa
Pháp lý: sổ hồng chính chủ, vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
Giá chỉ hơn 8 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích: 6.8 x 11m – diện tích chuẩn, hiếm nhà ngang lớnKết cấu: trệt 2 lầu sân thượng BTCT kiên cố, nhà mới vào ở ngayCông năng đầy đủ: phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, WC, sân thượng thoáng
Ưu điểm nổi bật:
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng, không lộ giới
Đường xe tải tránh, thông thoáng, kinh doanh tốt
Khu dân trí cao, trí thức, ở cực sướng
Nhà mới đẹp, không cần sửa
Pháp lý: sổ hồng chính chủ, vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
Giá chỉ hơn 8 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 68 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp tô hiệu tân phú, 2mt lô góc 0 lg, ngang 6.8m, 4 tầng, hơn 8 tỷ", có mã số #310109, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu