Nhà dương thị mười quận 12– hxh 5m – 3pn – chỉ 30m ra mặt tiền – gần chợ hạt điều – chỉ 4 tỷ 3.
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 300 triệu
60 m2 (38x16)
3 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ DƯƠNG THỊ MƯỜI QUẬN 12– HXH 5M – 3PN – CHỈ 30M RA MẶT TIỀN – GẦN CHỢ HẠT ĐIỀU – CHỈ 4 TỶ 3.
Mô tả:
DT: 3m8 x 16m,
Mô tả:
DT: 3m8 x 16m,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà dương thị mười quận 12– hxh 5m – 3pn – chỉ 30m ra mặt tiền – gần chợ hạt điều – chỉ 4 tỷ 3.", có mã số #320074, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu