Nhà linh đông thủ đức 71m² – xe tải tới cửa – gần phạm văn đồng chỉ 5 tỷ nhỉnh.
Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 650 triệu
71 m2 (52x13.5)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HÀNG NGON LINH ĐÔNG – DÒNG TIỀN SẴN – HẺM XE TẢI TỚI NHÀ – NGANG 5.2M HIẾM – CHỈ 5 TỶ NHỈNH.
+ Nhà nằm ngay cạnh Linh Đông, kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, vành đai 2, trung tâm TP Thủ Đức.
+ Ngang đẹp 5.2m, dài 13.5m, diện tích 71m² cực lý tưởng để ở hay xây mới hoặc khai thác CHDV sau này.
+ Đang có dòng tiền sẵn 6 triệu/tháng, giảm áp lực tài chính cho khách đầu tư giữ tiền.
+ Khu dân cư hiện hữu, xe tải tới cửa, an ninh và cực kỳ thuận tiện sinh hoạt.
+ Với mức giá 5.65 tỷ, đây là sản phẩm vừa ở tốt vừa có biên độ tăng giá cực ổn.
+ Nhà nằm ngay cạnh Linh Đông, kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, vành đai 2, trung tâm TP Thủ Đức.
+ Ngang đẹp 5.2m, dài 13.5m, diện tích 71m² cực lý tưởng để ở hay xây mới hoặc khai thác CHDV sau này.
+ Đang có dòng tiền sẵn 6 triệu/tháng, giảm áp lực tài chính cho khách đầu tư giữ tiền.
+ Khu dân cư hiện hữu, xe tải tới cửa, an ninh và cực kỳ thuận tiện sinh hoạt.
+ Với mức giá 5.65 tỷ, đây là sản phẩm vừa ở tốt vừa có biên độ tăng giá cực ổn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà linh đông thủ đức 71m² – xe tải tới cửa – gần phạm văn đồng chỉ 5 tỷ nhỉnh.", có mã số #321696, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu