Nhà gò vấp giáp bình thạnh, 2 mặt hẻm ô tô, 8 phòng cho thuê, dòng tiền cao
Đường Phạm Văn Đồng, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ 500 triệu
84 m2 (4x20)
8 pn
8 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán Nhà HXH Giá 10 Tỷ 5 TL Bán nhà Lê Quang Định, Pl, Gò Vấp, phía bên giáp P5, Bình ThạnhVị tríxe hơi quay đầu, 2 mặt tiền hẻm 6m trước sau trái nhựa, xe oto vào nhà 2 mặt trước sau đềuđược.Diện tích công nhận. 70.5m², sử dụng 84m²Diện tích sản. 260m² ( trệt + 3 lầu )8 phòng 8 wcSân rộng đề xe trước và sau nhà- Dòng tiềnĐang cho thuê ~44tr5 ( ty làm )Mặt tiển truốc cho thuê kinh doanh Laptop. 6trMặt tiền sau cho thuê khách ở. 6tr6 Phòng ở trên cho thuê CHDV. 32tr5
liên hệ /zalo 0933523239 em Tâm .
liên hệ /zalo 0933523239 em Tâm .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà gò vấp giáp bình thạnh, 2 mặt hẻm ô tô, 8 phòng cho thuê, dòng tiền cao", có mã số #310182, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu