Nhà hẻm thẳng 4m gần mt dương bá trạc p1q8 p.chánh hưng
Dương Bá Trạc, Phường 01, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 170 triệu
47 m2 (43x11)
3 pn
2 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà hẻm thẳng 4m gần MT Dương Bá Trạc P1Q8 P.Chánh Hưng
+ Diện tích: 4.3 x 11m, nở hậu
+ Kết cấu: Trệt, lửng, 3 PN, tầng trệt có phòng ngủ.
+ Vị trí: Hẻm 3.5m thẳng tới nhà, cách mặt tiền vài bước chân.
+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiện di chuyển thích hợp gia đình đi học đi làm ở các quận lân cận.
+ Sổ hồng riêng
+ Hướng Đông Nam
+ Diện tích: 4.3 x 11m, nở hậu
+ Kết cấu: Trệt, lửng, 3 PN, tầng trệt có phòng ngủ.
+ Vị trí: Hẻm 3.5m thẳng tới nhà, cách mặt tiền vài bước chân.
+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiện di chuyển thích hợp gia đình đi học đi làm ở các quận lân cận.
+ Sổ hồng riêng
+ Hướng Đông Nam
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm thẳng 4m gần mt dương bá trạc p1q8 p.chánh hưng", có mã số #311041, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu