Nhà hẻm xe hơi, huỳnh tấn phát, 4 tầng, hơn 7 tỷ tí, để lại nội thất trong nhà
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
7 tỷ 700 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà phố hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát+ Sổ hồng riêng chính chủ. Hoàn công đủ. + Diện tích: 5x16m+ Nhà 1 trệt 2 lầu và sân thượng- Tặng toàn bộ nội thất trong nhà+ KDC văn minh, an ninh..+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, siêu thị, trường học .....
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm xe hơi, huỳnh tấn phát, 4 tầng, hơn 7 tỷ tí, để lại nội thất trong nhà", có mã số #310732, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu