Nhà hiếm 2 căn – gần cầu vượt quang trung
Đường 15, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 500 triệu
56 m2 (75x8.5)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ HIẾM 2 CĂN – GẦN CẦU VƯỢT QUANG TRUNG ???????? 7.5 x 8.5m CN 56m²???? 4.5 tỷ (TL)???? 2 căn riêng – đang thuê 6tr/tháng???? 150m ra Quang Trung – 2p qua Gò Vấp???? Hẻm 2.8m – khu yên tĩnh???? Sổ đẹp – công chứng ngay???? 4.5 tỷ (TL chính chủ)???? 0909 099 043 Xem nhà ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hiếm 2 căn – gần cầu vượt quang trung", có mã số #319209, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu