Nhà hxh 6m thông, 6x16 = 92m2 tại trung tâm lê hoàng phái p17 hẻm thông gpxd 5 tầng 7,2 tỷ tl
Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
92 m2 (6x16)
4 pn
3 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
HXH Nguyễn Văn Lượng P. 17, Gò Vấp. Hẻm thông Lê Đức Thọ Lê Hoàng Phái. DT: 6 x 16m CN: 92m², khuôn đất đẹp. Hiện trạng: 1 lầu cũ, 4PN 3WC, tiện xây mới. GPXD: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + sân thượng. Phù hợp ở, đầu tư hoặc xây CHDV. Giá bán nhanh: 7,2 tỷ (còn TL) có hỗ trợ vay ngân hàng.
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hxh 6m thông, 6x16 = 92m2 tại trung tâm lê hoàng phái p17 hẻm thông gpxd 5 tầng 7,2 tỷ tl", có mã số #308321, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu