Nhà khúc thừa dụ - 75m 4 tầng - ô.tô đỗ cửa - đẹp như mớia
Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng
6 tỷ 200 triệu
75 m2 (5x15)
4 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
????Nhà đẹp Thiên Lôi - Khúc Thừa Dụ - Ô.tô đỗ cửa
• Diện tích 75m. Mặt tiền 5m• Hướng Đông tứ trạch• Ngõ cực nông cách đường 50m• T.kế 4 tầng có 4 ngủ + 3wc
• Nhà xây năm 2024 còn mới 95%• Xây độc lập riêng tường• Sổ đỏ chính chủ• Zá 6.2 tỉ ______________________________________Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
• Diện tích 75m. Mặt tiền 5m• Hướng Đông tứ trạch• Ngõ cực nông cách đường 50m• T.kế 4 tầng có 4 ngủ + 3wc
• Nhà xây năm 2024 còn mới 95%• Xây độc lập riêng tường• Sổ đỏ chính chủ• Zá 6.2 tỉ ______________________________________Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà khúc thừa dụ - 75m 4 tầng - ô.tô đỗ cửa - đẹp như mớia", có mã số #308473, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu