Nhà kim mã 48m full nội thất cao cấp 5 phòng ngủ ô tô đỗ cửa hiếm bán giá 17.6 tỷ 0878168006
Đường Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
17 tỷ 600 triệu
48 m2 (36x13.3)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP KIM MÃ – FULL NỘI THẤT – XÁCH VALI VỀ Ở NGAY
???? Ngõ Kim Mã – lõi Ba Đình???? Ô tô đỗ cửa – ngõ thông cực tiện
✨ 48m² – 4 tầng 1 tum✨ Full nội thất phong cách Đông Âu cực sang✨ 5 phòng ngủ – cực thoáng sáng
???? Hàng xóm Lotte, Metropolis, hồ Ngọc Khánh???? Ở cực sướng giữa trung tâm Hà Nội
???? Giá: 17.6 tỷ
???? Ms Nga: 0878168006
???? Ngõ Kim Mã – lõi Ba Đình???? Ô tô đỗ cửa – ngõ thông cực tiện
✨ 48m² – 4 tầng 1 tum✨ Full nội thất phong cách Đông Âu cực sang✨ 5 phòng ngủ – cực thoáng sáng
???? Hàng xóm Lotte, Metropolis, hồ Ngọc Khánh???? Ở cực sướng giữa trung tâm Hà Nội
???? Giá: 17.6 tỷ
???? Ms Nga: 0878168006
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà kim mã 48m full nội thất cao cấp 5 phòng ngủ ô tô đỗ cửa hiếm bán giá 17.6 tỷ 0878168006", có mã số #320302, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu