TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà lê quang định – p.11 bình thạnh – 69m² – hẻm ô tô – 2 tầng – dòng tiền airbnb – 8.8 tỷ
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
8 tỷ 800 triệu
69 m2 (54x13)
3 pn
4 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ LÊ QUANG ĐỊNH – P.11 BÌNH THẠNH – 69M² – HẺM Ô TÔ – 2 TẦNG – DÒNG TIỀN AIRBNB – 8.8 TỶ
Diện tích 68.2m² (5.4m x 13m), nở hậu nhẹ 5.45m, khuôn đất đẹp.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ.Hiện đang cho thuê khai thác Airbnb dòng tiền khoảng 13.5 triệu/tháng.
Hẻm trước nhà 4m, lộ giới 4.5m, ô tô nhỏ ra vào, khu dân cư văn minh, yên tĩnh.
Vị trí đường Lê Quang Định – Phường 11 – Bình Thạnh, kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, Nguyễn Văn Đậu, Phan Văn Trị, di chuyển Phú Nhuận – Gò Vấp – Quận 1 thuận tiện.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Giá: 8.8 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Diện tích 68.2m² (5.4m x 13m), nở hậu nhẹ 5.45m, khuôn đất đẹp.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ.Hiện đang cho thuê khai thác Airbnb dòng tiền khoảng 13.5 triệu/tháng.
Hẻm trước nhà 4m, lộ giới 4.5m, ô tô nhỏ ra vào, khu dân cư văn minh, yên tĩnh.
Vị trí đường Lê Quang Định – Phường 11 – Bình Thạnh, kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, Nguyễn Văn Đậu, Phan Văn Trị, di chuyển Phú Nhuận – Gò Vấp – Quận 1 thuận tiện.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Giá: 8.8 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà lê quang định – p.11 bình thạnh – 69m² – hẻm ô tô – 2 tầng – dòng tiền airbnb – 8.8 tỷ", có mã số #307603, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu