Nhà mặt tiền nhánh kinh doanh đường trần thị năm – q12 - giáp gò vấp - nhà mới đẹp, vào ở ngay –3 tầng - nhỉnh 4 tỷ
Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 200 triệu
57 m2 (43x17)
3 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
- Vị trí cực đẹp: • Mặt tiền nhánh Trần Thị Năm, sát Dương Thị Mười • Gần Bệnh viện Quận 12, Công viên Phần Mềm Quang Trung • Chỉ 5 phút di chuyển qua Gò Vấp • Khu dân cư đông đúc, sầm uất – phù hợp kinh doanh mọi ngành nghề
-Diện tích: 4.3m x 17m (~57m²)
- Kết cấu: • 1 trệt, 1 lầu, sân thượng • 3 phòng ngủ ( 1 phòng ngủ đôi , 1 Phòng ngủ tầng trệt cho người lớn tuổi )) • Phòng khách rộng rãi, bếp thoáng • Giếng trời thông thoáng, đón ánh sáng tự nhiên
- Đường trước nhà: 6m thông, ô tô đậu cửa
- Pháp lý: • Sổ hồng riêng • Công chứng sang tên ngay
- Giá bán: 4.2 tỷ (thương lượng nhẹ)
???? Liên hệ: 0973 864 439
-Diện tích: 4.3m x 17m (~57m²)
- Kết cấu: • 1 trệt, 1 lầu, sân thượng • 3 phòng ngủ ( 1 phòng ngủ đôi , 1 Phòng ngủ tầng trệt cho người lớn tuổi )) • Phòng khách rộng rãi, bếp thoáng • Giếng trời thông thoáng, đón ánh sáng tự nhiên
- Đường trước nhà: 6m thông, ô tô đậu cửa
- Pháp lý: • Sổ hồng riêng • Công chứng sang tên ngay
- Giá bán: 4.2 tỷ (thương lượng nhẹ)
???? Liên hệ: 0973 864 439
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền nhánh kinh doanh đường trần thị năm – q12 - giáp gò vấp - nhà mới đẹp, vào ở ngay –3 tầng - nhỉnh 4 tỷ", có mã số #309733, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu