Nhà mới 2 tầng nở hậu l 6m hẻm thông đường lê hồng phong p2q5. giá 7.6 tỷ
Đường Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 5, TP HCM
7 tỷ 600 triệu
46 m2 (35x10)
3 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới 2 tầng nở hậu L 6m hẻm thông đường Lê Hồng Phong P2Q5. Giá 7.6 tỷ
+ Diện tích: 3.5 x 10m, nở hậu L 6m. Diện tích 45.8m2. DT sàn: 92m2
+ Kết cấu: Trệt, lầu, 3PN, 3WC.
+ Vị trí: Cách đường chính 30m, ngã 3 Trần Hưng Đạo 100m, hẻm đối diện chung cư Phan Văn Trị, gần bệnh viện, các trường Cao Đẳng, Đại Học.
+ Lợi thế: Hẻm thông Nguyễn Trãi, Trần Hưng Đạo, khu vực an ninh.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công.
+ Hướng: Nam
+ Giá : 7.6 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
+ Diện tích: 3.5 x 10m, nở hậu L 6m. Diện tích 45.8m2. DT sàn: 92m2
+ Kết cấu: Trệt, lầu, 3PN, 3WC.
+ Vị trí: Cách đường chính 30m, ngã 3 Trần Hưng Đạo 100m, hẻm đối diện chung cư Phan Văn Trị, gần bệnh viện, các trường Cao Đẳng, Đại Học.
+ Lợi thế: Hẻm thông Nguyễn Trãi, Trần Hưng Đạo, khu vực an ninh.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công.
+ Hướng: Nam
+ Giá : 7.6 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 2 tầng nở hậu l 6m hẻm thông đường lê hồng phong p2q5. giá 7.6 tỷ", có mã số #309395, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu