TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà mới 2lầu/st hẻm 154 âu dương lân p3q8 (p.chánh hưng)
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
52 m2 (4x13)
6 pn
4 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới 2lầu/ST hẻm 154 Âu Dương Lân P3Q8 (P.Chánh Hưng)
+ Diện tích: 4 x 13m
+ Kết cấu: Nhà mới 100% gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, 6PN, 4WC, dọn vào ở ngay.
+ Hẻm trước nhà 3m, cách mặt tiền 100m khu nhiều nhà cao tầng, gần chợ Rạch Ông, cầu Chữ Y, tiện di chuyển đi các quận lân cận
+ Hướng Đông
+ Giá : 7.8 Tỷ (Thương lượng)
+ Diện tích: 4 x 13m
+ Kết cấu: Nhà mới 100% gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, 6PN, 4WC, dọn vào ở ngay.
+ Hẻm trước nhà 3m, cách mặt tiền 100m khu nhiều nhà cao tầng, gần chợ Rạch Ông, cầu Chữ Y, tiện di chuyển đi các quận lân cận
+ Hướng Đông
+ Giá : 7.8 Tỷ (Thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà mới 2lầu/st hẻm 154 âu dương lân p3q8 (p.chánh hưng)", có mã số #307753, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu