Nhà mới 3 lầu – full thiết kế bên trong – p. tân mỹ, q7 – sát phú mỹ hưng
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP HCM
8 tỷ 700 triệu
64 m2 (8x8)
3 pn
3 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
✨ Nhà Mới 3 Lầu – Full thiết kế bên trong
– Hẻm 1 Sẹc Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Mỹ, Q7 – Sát Phú Mỹ Hưng
???? địa điểm: Hẻm thẳng 1 sẹc đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Mỹ, Q7.Khu dân cư hiện hữu, giám sát, xung quanh tất cả ích lợi: gần chợ, trường học, khu thương mại, chỉ vài phút đến Phú Mỹ Hưng.
????
✨ Nhà Mới 3 Lầu – Full thiết kế bên trong
– Hẻm 1 Sẹc Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Mỹ, Q7 – Sát Phú Mỹ Hưng
???? địa điểm: Hẻm thẳng 1 sẹc đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Mỹ, Q7.Khu dân cư hiện hữu, giám sát, xung quanh tất cả ích lợi: gần chợ, trường học, khu thương mại, chỉ vài phút đến Phú Mỹ Hưng.
????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 3 lầu – full thiết kế bên trong – p. tân mỹ, q7 – sát phú mỹ hưng", có mã số #308037, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu