Nhà mới 3 tầng 60m² gần ngô chí quốc – bình chiểu thủ đức – 4pn – giá 5.2 tỷ
Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 200 triệu
60 m2 (4x15)
4 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 3 TẦNG MỚI – 4PN 4WC – CHỈ 5.2 TỶ GẦN CHỢ ĐẦU MỐI ????
+ Diện tích 60m² (4x15) – nhà còn mới, nội thất đẹp
+ Công năng 4PN – 4WC, phù hợp gia đình đông hoặc khai thác thuê
+ Cách Ngô Chí Quốc ~50m – gần chợ đầu mối, cực đông người
+ Kết nối nhanh Tỉnh Lộ 43, QL1A, QL13 – di chuyển thuận tiện
+ Tiện ích đầy đủ: trường học, siêu thị bán kính 500m
+ Sổ đẹp – Hoàn công
+ Giá 5.2 tỷ – quá tốt so với nhà mới cùng khu
+ Diện tích 60m² (4x15) – nhà còn mới, nội thất đẹp
+ Công năng 4PN – 4WC, phù hợp gia đình đông hoặc khai thác thuê
+ Cách Ngô Chí Quốc ~50m – gần chợ đầu mối, cực đông người
+ Kết nối nhanh Tỉnh Lộ 43, QL1A, QL13 – di chuyển thuận tiện
+ Tiện ích đầy đủ: trường học, siêu thị bán kính 500m
+ Sổ đẹp – Hoàn công
+ Giá 5.2 tỷ – quá tốt so với nhà mới cùng khu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 3 tầng 60m² gần ngô chí quốc – bình chiểu thủ đức – 4pn – giá 5.2 tỷ", có mã số #309800, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu