Nhà mới lô góc 2 mặt hẻm xe hơi – giáp tân bình – 68m² ngang 5.7 – chỉ 7.x tỷ
Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
68 m2 (57x12)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí giáp Tân Bình – khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiện ích đầy đủKết nối nhanh Âu Cơ, Trịnh Đình Trọng, Luỹ Bán Bích – di chuyển thuận tiện các quận trung tâm
Diện tích: 68m² – ngang 5.7m hiếmLô góc 2 mặt hẻm xe hơi – thoáng sáng, cực kỳ giá trị
Kết cấu: 2 tầng kiên cốGồm phòng khách, bếp, phòng ngủ (có phòng ngủ dưới trệt), WC đầy đủSân rộng để xe hơi – nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay
Pháp lý chuẩn – sổ riêng nở hậu tài lộcCông chứng nhanh
???? Giá chỉ: 7.x tỷ (thương lượng tốt)
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Diện tích: 68m² – ngang 5.7m hiếmLô góc 2 mặt hẻm xe hơi – thoáng sáng, cực kỳ giá trị
Kết cấu: 2 tầng kiên cốGồm phòng khách, bếp, phòng ngủ (có phòng ngủ dưới trệt), WC đầy đủSân rộng để xe hơi – nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay
Pháp lý chuẩn – sổ riêng nở hậu tài lộcCông chứng nhanh
???? Giá chỉ: 7.x tỷ (thương lượng tốt)
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 57 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới lô góc 2 mặt hẻm xe hơi – giáp tân bình – 68m² ngang 5.7 – chỉ 7.x tỷ", có mã số #310963, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu