Nhà ngang 8m, 4 tầng llinh, nội thất hiện đại, cạnh phú mỹ hưng, chỉ hơn 8 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
8 tỷ 700 triệu
100 m2 (8x8.5)
4 pn
5 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ PHỐ XÂY MỚI 100% – HUỲNH TẤN PHÁT, QUẬN 7
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng + tum thang- Gồm: 3 phòng ngủ (có phòng Master rộng thoáng)- Sân thượng chill, BBQ thoải mái- Nội thất hiện đại, thiết kế ấn tượng- Vị trí đẹp: gần cầu Phú Mỹ, sát Phú Mỹ Hưng, di chuyển trung tâm rất thuận tiện
- Giá bán: 8 tỷ 700 triệu- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng + tum thang- Gồm: 3 phòng ngủ (có phòng Master rộng thoáng)- Sân thượng chill, BBQ thoải mái- Nội thất hiện đại, thiết kế ấn tượng- Vị trí đẹp: gần cầu Phú Mỹ, sát Phú Mỹ Hưng, di chuyển trung tâm rất thuận tiện
- Giá bán: 8 tỷ 700 triệu- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà ngang 8m, 4 tầng llinh, nội thất hiện đại, cạnh phú mỹ hưng, chỉ hơn 8 tỷ", có mã số #310098, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu