Nhà ngay chợ hạnh thông tây – 66m2 giảm 1,2 tỷ, chỉ còn 10.1 tỷ.
Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
66 m2 (4x16.5)
4 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí đắc địa, ngay cổng chợ đêm, kinh doanh cực sầm uất.
Đường 8m, vỉa hè 4m, ô tô vào tận nhà.
DT 66m² (4x16.5m) vuông vức, đẹp chuẩn.
Nhà 4 tầng mới, 4PN, 4WC, 2 bếp, sân thượng.
Không gian thoáng, giếng trời, ban công trước sau.
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh siêu lợi nhuận.
Sổ hồng hoàn công, công chứng ngay
LH: 0947530008. Trân Hạnh - chuyên nhà phố giá rẻ.
Vị trí đắc địa, ngay cổng chợ đêm, kinh doanh cực sầm uất.
Đường 8m, vỉa hè 4m, ô tô vào tận nhà.
DT 66m² (4x16.5m) vuông vức, đẹp chuẩn.
Nhà 4 tầng mới, 4PN, 4WC, 2 bếp, sân thượng.
Không gian thoáng, giếng trời, ban công trước sau.
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh siêu lợi nhuận.
Sổ hồng hoàn công, công chứng ngay
LH: 0947530008. Trân Hạnh - chuyên nhà phố giá rẻ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà ngay chợ hạnh thông tây – 66m2 giảm 1,2 tỷ, chỉ còn 10.1 tỷ.", có mã số #308607, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu