Nhà phố thach bàn ô tô đỗ cửa ngày đêm kinh doanh văn phòng còn sót lại giá chỉ nhỉnh 9 ty
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
9 tỷ 600 triệu
40 m2 (72x5.5)
4 pn
5 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ PHỐ THẠCH BÀN – GẦN CHÂN CẦU VĨNH TUY – 40M² x 6 TẦNG – THANG MÁY – Ô TÔ ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM
✨ Vị trí đẹp tại Thạch Bàn, chỉ vài phút ra chân cầu Vĩnh Tuy, di chuyển cực thuận tiện sang trung tâm Hà Nội.✨ Diện tích: 40m²✨ Thiết kế 6 tầng hiện đại, full công năng, có thang máy✨ Đường rộng, ô tô đỗ cửa ngày đêm✨ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng, spa, showroom hoặc cho thuê
???? Tiện ích ngập tràn:✔ Gần Aeon Mall Long Biên, trường học, chợ, bệnh viện✔ Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt✔ Giao thông kết nối thuận tiện các tuyến lớn
???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý rõ ràng – sẵn sàng giao dịch
???? Giá chỉ nhỉnh 9 tỷ – còn thương lượng thiện chí.
???? Liên hệ xem nhà:Châm Anh – 0359427538
✨ Vị trí đẹp tại Thạch Bàn, chỉ vài phút ra chân cầu Vĩnh Tuy, di chuyển cực thuận tiện sang trung tâm Hà Nội.✨ Diện tích: 40m²✨ Thiết kế 6 tầng hiện đại, full công năng, có thang máy✨ Đường rộng, ô tô đỗ cửa ngày đêm✨ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng, spa, showroom hoặc cho thuê
???? Tiện ích ngập tràn:✔ Gần Aeon Mall Long Biên, trường học, chợ, bệnh viện✔ Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt✔ Giao thông kết nối thuận tiện các tuyến lớn
???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý rõ ràng – sẵn sàng giao dịch
???? Giá chỉ nhỉnh 9 tỷ – còn thương lượng thiện chí.
???? Liên hệ xem nhà:Châm Anh – 0359427538
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 72 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà phố thach bàn ô tô đỗ cửa ngày đêm kinh doanh văn phòng còn sót lại giá chỉ nhỉnh 9 ty", có mã số #319958, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu