Nhà phố ven sông – kdc phú lợi quận 8 – 4x24m – giá 7,9 tỷ
Đường Phạm Thế Hiển, Phường 07, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 900 triệu
96 m2 (4x24)
5 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ PHỐ VEN SÔNG – KDC PHÚ LỢI QUẬN 8 – 4x24m – GIÁ 7,9 TỶĐịa chỉ : 61Đ.3158C Phạm Thế Hiển, KDC Phú Lợi, Bình Đông, Quận 8, TP.HCM (P.7, Q.8 cũ )Diện tích: 96m² (4x24m)Kết cấu: 1 trệt 3 lầu5 phòng ngủ – 4WCÔ tô đậu trong nhàSân trước, sân sau, sân thượng trước & sau thoáng mát- Đất cao ráo, không ngập.O96I8O79O7- Khu dân cư yên tĩnh, dân trí tốt- Tiếp giáp 3 mặt sông, không khí mát mẻ quanh năm- Phù hợp ở gia đình lớn hoặc kết hợp ở – làm việcTiện ích đầy đủ: gần trường học, chợ, siêu thị, di chuyển thuận tiện.Tiềm năng tăng giá cao nhờ hưởng lợi từ tuyến Vành Đai 2 đang hoàn thiện.+ Hoàn công đầy đủ – sổ hồng mới 2025+ Giá bán: 7,9 tỷ+ Liên hệ chính chủ: 0961807907
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà phố ven sông – kdc phú lợi quận 8 – 4x24m – giá 7,9 tỷ", có mã số #320722, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu