Nhà riêng 3 tầng tọa lạc tại trung tâm gò vấp, p17. dt 5,7x19=93m2 nhà còn mới vào ở ngay giá 8 tỷ
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ
93 m2 (6x19)
4 pn
5 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà riêng 3 tầng trung tâm Gò Vấp, P. 17 nhà mới vào ở ngay. Vị trí: Trung tâm Phường 17, Quận Gò Vấp khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh. Kết nối nhanh các trục đường lớn, thuận tiện di chuyển sang Bình Thạnh, Phú Nhuận, Tân Bình. Diện tích: 5,7 x 19m = 93m², đất vuông vức, phong thủy đẹp. Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát. Nhà còn rất mới, chỉ việc xách vali vào ở ngay, không cần sửa chữa. Công năng: Phòng khách rộng rãi. Bếp + phòng ăn thoáng. Nhiều phòng ngủ, WC riêng từng tầng. Ban công, giếng trời lấy sáng tự nhiên. Tiện ích xung quanh: Gần chợ, siêu thị, trường học các cấp. Gần công viên, khu vui chơi. Khu vực dân trí cao, hàng xóm thân thiện. Phù hợp: Gia đình mua ở lâu dài. Mua đầu tư giữ tiền, cho thuê ổn định. Giá bán: 8 tỷ thương lượng trực tiếp.
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.- Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.- Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà riêng 3 tầng tọa lạc tại trung tâm gò vấp, p17. dt 5,7x19=93m2 nhà còn mới vào ở ngay giá 8 tỷ", có mã số #321217, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu