Nhà trại lẻ - 55m 4 tầng - sân cực rộng - ô.tô đỗ sân - ngõ nông
Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng
5 tỷ 350 triệu
55 m2 (4x13)
4 pn
3 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
????????Nhà Trại Lẻ - sân cực rộng - thoải mái để xe hoặc ăn cỗ
• Diện tích 55m• Hướng Tây Bắc• Ngõ cực nông ô tô vào thoải mái• T.kế 4 tầng có 4 ngủ + 3wc
• Tặng full đồ chỉ việc về ở• Móng cọc khoan nhồi xây chắc• Ô.tô đỗ sân hoặc ngoài đường 24h• Zá 5.35 tỉ có thỏa thuận ______________________________________????????????????ú????????ũ_ ????ấ???? độ???????? ????ả???? ????ả???? ????????ò????????☎️ĐT/Zalo__09.8183.6183
• Diện tích 55m• Hướng Tây Bắc• Ngõ cực nông ô tô vào thoải mái• T.kế 4 tầng có 4 ngủ + 3wc
• Tặng full đồ chỉ việc về ở• Móng cọc khoan nhồi xây chắc• Ô.tô đỗ sân hoặc ngoài đường 24h• Zá 5.35 tỉ có thỏa thuận ______________________________________????????????????ú????????ũ_ ????ấ???? độ???????? ????ả???? ????ả???? ????????ò????????☎️ĐT/Zalo__09.8183.6183
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà trại lẻ - 55m 4 tầng - sân cực rộng - ô.tô đỗ sân - ngõ nông", có mã số #308479, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu