Nhà xây mới 100% - tú mỡ - sát quận bình thạnh - hxh thông - 4 tầng đúc thật - 3pn lớn - giá bán 8.98 tỷ - tl - tặng full nội thất
Đường Tú Mỡ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 980 triệu
58 m2 (45x13)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???????? SIÊU PHẨM CĂN GÓC – XÂY MỚI TỪ MÓNG – HẺM 5M XE HƠI – NGANG 4.5M CỰC HIẾM ????
???? Tú Mỡ, Bình Thạnh – sát ĐH Công Nghiệp – ra Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị cực nhanh???? Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, tiện ích vây quanh không thiếu gì
???? Diện tích: 4.5 x 13 – 59m² vuông đẹp???? Kết cấu: 4 tầng BTCT – 3PN 3WC✨ Có phòng master nguyên sàn rộng rãi, cực kỳ thoáng
???? Hẻm 5m – xe hơi đỗ cửa thoải mái???? Căn góc 2 mặt thoáng – sáng tràn nhà, ở cực sướng
???? Giá: 8.98 tỷ☎️ Liên hệ: 0908 522 840..
???? Tú Mỡ, Bình Thạnh – sát ĐH Công Nghiệp – ra Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị cực nhanh???? Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, tiện ích vây quanh không thiếu gì
???? Diện tích: 4.5 x 13 – 59m² vuông đẹp???? Kết cấu: 4 tầng BTCT – 3PN 3WC✨ Có phòng master nguyên sàn rộng rãi, cực kỳ thoáng
???? Hẻm 5m – xe hơi đỗ cửa thoải mái???? Căn góc 2 mặt thoáng – sáng tràn nhà, ở cực sướng
???? Giá: 8.98 tỷ☎️ Liên hệ: 0908 522 840..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà xây mới 100% - tú mỡ - sát quận bình thạnh - hxh thông - 4 tầng đúc thật - 3pn lớn - giá bán 8.98 tỷ - tl - tặng full nội thất", có mã số #310518, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu