Nhà xây mới 2 tầng gần UBND xã Bến Lức , DT 100m2, nhận nhà ngay
QL 1A, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
2 tỷ 900 triệu
100 m2 (4.5x22)
3 pn
3 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
- Diện tích: 4.5 x 22 (100m²)
- Kết cấu: 2 tầng kiên cố – 3PN, 3WC, sân trước rộng rãi.
Vị trí:
✨ Gần chợ, trường học, UBND xã Bến Lức chỉ 5 phút.
✨ Liền kề KCN Phúc Long, KCN Vĩnh Lộc 2
✨ Cách Quốc lộ 1A chỉ 200m, giao thông thuận tiện
✨ Giá bán: 2.9 tỷ ???? Thanh toán trước chỉ 900 triệu là nhận nhà ngay.
✨ Nhà xây mới, pháp lý rõ ràng, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.
LH: xem nhà thực tế.
- Kết cấu: 2 tầng kiên cố – 3PN, 3WC, sân trước rộng rãi.
Vị trí:
✨ Gần chợ, trường học, UBND xã Bến Lức chỉ 5 phút.
✨ Liền kề KCN Phúc Long, KCN Vĩnh Lộc 2
✨ Cách Quốc lộ 1A chỉ 200m, giao thông thuận tiện
✨ Giá bán: 2.9 tỷ ???? Thanh toán trước chỉ 900 triệu là nhận nhà ngay.
✨ Nhà xây mới, pháp lý rõ ràng, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.
LH: xem nhà thực tế.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Long An |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ hồng, sổ đỏ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà xây mới 2 tầng gần UBND xã Bến Lức , DT 100m2, nhận nhà ngay", có mã số #310307, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu