Nhà xây mới - 4 tầng hoàn công đủ - chính chủ - gấp bán 11.6 tỷ - chu văn an - bình thạnh - 2 mặt hẻm - 4pn lớn - ngang 5 x 12
Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
11 tỷ 600 triệu
60 m2 (5x12)
4 pn
3 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ MỚI 4 TẦNG – 2 MẶT THOÁNG – HXH TỚI CỬA
???? Chu Văn An, P11, Bình Thạnh
???? 53m² (4.7 x 11.5) – ngang lớn, nở hậu nhẹ
???? 4 tầng – 4PN, 3WC – sân thượng rộng – mới ở liền
???? Hẻm nhựa ô tô tới nhà – sau lưng mặt tiền nội bộ, thoáng trước sau
???? Khu đồng bộ, gần chợ – trường – di chuyển tiện
???? 11.6 tỷ
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? Chu Văn An, P11, Bình Thạnh
???? 53m² (4.7 x 11.5) – ngang lớn, nở hậu nhẹ
???? 4 tầng – 4PN, 3WC – sân thượng rộng – mới ở liền
???? Hẻm nhựa ô tô tới nhà – sau lưng mặt tiền nội bộ, thoáng trước sau
???? Khu đồng bộ, gần chợ – trường – di chuyển tiện
???? 11.6 tỷ
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà xây mới - 4 tầng hoàn công đủ - chính chủ - gấp bán 11.6 tỷ - chu văn an - bình thạnh - 2 mặt hẻm - 4pn lớn - ngang 5 x 12", có mã số #309230, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu