Nhận giữ chỗ căn hộ cao cấp tòa v8, v9 sunshine sky city giá từ 98 triệu/m2, hưởng 1% chiết khấu booking sớm
Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
77 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhận giữ chỗ căn hộ cao cấp tòa V8, V9 sunshine sky city giá từ 98 triệu/m2, hưởng 1% chiết khấu booking sớm
- TP.HCM CHUYỂN MÌNH – NAM SÀI GÒN ĐÓN SÓNG LỚN ????️
Để đạt mục tiêu tăng trưởng mới, TP.HCM đang bước và
- TP.HCM CHUYỂN MÌNH – NAM SÀI GÒN ĐÓN SÓNG LỚN ????️
Để đạt mục tiêu tăng trưởng mới, TP.HCM đang bước và
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhận giữ chỗ căn hộ cao cấp tòa v8, v9 sunshine sky city giá từ 98 triệu/m2, hưởng 1% chiết khấu booking sớm", có mã số #308360, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu