Nhanh!ccmn đức diễn,oto,thang máy,pccc,gpxd,12pkk,dt:55mx7t,mt:5m,9.4ty
Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9 tỷ 400 triệu
55 m2 (5x12)
12 pn
12 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
NHANH!CCMN ĐỨC DIỄN,OTO,THANG MÁY,PCCC,GPXD,12PKK,DT:55Mx7T,MT:5M,9.4ty- Siêu hiếm tòa nhà căn hộ dịch vụ tại Đức Diễn, cách oto tránh chỉ 20m,đầy đủ PCCC, thang thoát hiểm, GPXD đủ 7 tầng,KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy.- Khu vực tập trung đông sinh viên, người đi làm, nhu cầu cho thuê cao, luôn trong tình trạng thiếu phòng cho thuê.- Doanh thu đạt 600tr/năm, hiệu suất đầu tư đạt 6%/năm.- Tòa nhà được xây dựng và thiết kế chuẩn căn hộ studio, phòng nào cũng có ban công thoáng sáng, giếng trời, nội thất xịn, thang máy nhập khẩu.- Gần với các trường ĐH lớn như: ĐH Tài Nguyên, CĐ Y Dược Tuệ Tĩnh, ĐH Thương Mại, ĐH Công Nghiệp, ĐH Đông Á, CĐ FPT, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Sư Phạm, ĐH Quốc Giá,..- Giao thông nhanh Phú Diễn, Văn Tiến Dũng, QL 32, Trình Văn Bô, Phương Canh, Xuân Phương, Cổ Nhuế, Cầu Noi, Hồ Tùng Mậu. Xuân Thủy, Cầu Giấy, Mỹ Đình, Dương Khuê, Doãn Kế Thiện,..- Sổ đỏ chính chủ, chuẩn pháp lý, sẵn sàng giao dịch ngay.- Giá: 9.4ty- Liên hện: 0979049945 - Chuyên nhà dòng tiền
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhanh!ccmn đức diễn,oto,thang máy,pccc,gpxd,12pkk,dt:55mx7t,mt:5m,9.4ty", có mã số #308911, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu