Nơ trang long, p.7, bình thạnh – 72m² – 4 tầng – hxh thông – garage – nhỉnh 14 tỷ
Đường Nơ Trang Long, Phường 27, Quận Bình Thạnh, TP HCM
14 tỷ 500 triệu
72 m2 (4x18)
4 pn
5 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
NƠ TRANG LONG, P.7, BÌNH THẠNH – 72M² – 4 TẦNG – HXH THÔNG – GARAGE – NHỈNH 14 TỶ • Diện tích: 72m² • Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng, 4PN – 5WC • Nhà BTCT kiên cố, còn mới, vào ở ngay • Hẻm xe hơi thông thoáng, có gara, xe ngủ trong nhà • Khu dân cư an ninh, dân trí cao • Vị trí trung tâm P.7, gần Lê Quang Định – Phan Đăng Lưu • Di chuyển nhanh Phú Nhuận – Quận 1 • Tặng nội thất dính tường • Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá: 14,5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Giá: 14,5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nơ trang long, p.7, bình thạnh – 72m² – 4 tầng – hxh thông – garage – nhỉnh 14 tỷ", có mã số #308842, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu