P21 - xvnt - bình thạnh - sát q1 - 2pn lớn - hẻm dân trí 3m - cách mt 80m - chính chủ - gấp bán 5.2 tỷ - tl
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP HCM
Thỏa thuận
33 m2 (4x8)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ NHỎ XINH – NGAY TRUNG TÂM – 1 CĂN RA XE HƠI – NỞ HẬU CỰC LỘC
???? Xô Viết Nghệ Tĩnh, P21, Bình Thạnh – sát Quận 1, chạy 3 phút tới Landmark
???? Diện tích: 25m² (3.3 x 9) – nở hậu 3.5m, dáng đất đẹp, ở rất có lộc
???? Kết cấu: 3 tầng BTCT – 2PN 2WC – gọn gàng, ở thoải mái
???? Hẻm: 1 căn ra hẻm xe hơi – gần mặt tiền – đi lại cực tiện
???? Tiện ích: gần Landmark 81, chợ, siêu thị, trường học – khu đông đúc, lúc nào cũng nhộn nhịp
???? Điểm mạnh: giá mềm khu trung tâm – nhà sẵn ở – vị trí dễ đi Q1, Phú Nhuận, Thủ Đức
???? Giá: 5.25 tỷ (còn thương lượng)
☎️ Liên hệ: 0908 522 840 Trúc..
???? Xô Viết Nghệ Tĩnh, P21, Bình Thạnh – sát Quận 1, chạy 3 phút tới Landmark
???? Diện tích: 25m² (3.3 x 9) – nở hậu 3.5m, dáng đất đẹp, ở rất có lộc
???? Kết cấu: 3 tầng BTCT – 2PN 2WC – gọn gàng, ở thoải mái
???? Hẻm: 1 căn ra hẻm xe hơi – gần mặt tiền – đi lại cực tiện
???? Tiện ích: gần Landmark 81, chợ, siêu thị, trường học – khu đông đúc, lúc nào cũng nhộn nhịp
???? Điểm mạnh: giá mềm khu trung tâm – nhà sẵn ở – vị trí dễ đi Q1, Phú Nhuận, Thủ Đức
???? Giá: 5.25 tỷ (còn thương lượng)
☎️ Liên hệ: 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "P21 - xvnt - bình thạnh - sát q1 - 2pn lớn - hẻm dân trí 3m - cách mt 80m - chính chủ - gấp bán 5.2 tỷ - tl", có mã số #310348, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu