Pass phòng ccmn siêu rộng 35m2 thịnh liệt, hoàng mai, hà nội
Đại Kim - Tân Triều, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6 triệu
35 m2 (1x1)
1 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
PASS PHÒNG CCMN SIÊU RỘNG 35M2 THỊNH LIỆT, HOÀNG MAI, HÀ NỘI– GẦN BÁCH KINH XÂY – FULL ĐỒ – Ở 3-4 NGƯỜI THOẢI MÁI• Diện tích: 35m² – siêu rộng, thuộc dạng rộng nhất khu vực.• Full nội thất: Điều hoà, nóng lạnh, tủ quần áo lớn.• Thiết kế cực tiện: Bếp và vệ sinh riêng biệt, không lo ám mùi.• Có ban công thoáng rộng, đón gió tự nhiên, phơi đồ hoặc decor cực chill.• Chỉ khoảng 3km tới HUST/HUCE.• Khoảng 2km tới NEU.• Ngõ rộng, đi lại thoải mái, không lo ùn tắc.• Để xe miễn phí tầng 1 rộng rãi.• Giờ giấc tự do.• Khóa vân tay, camera an ninh 24/7.
* Giá thuê: 6 triệu/tháng+ Điện: 4k/số+ Nước: 35k/khối
=> Xem phòng trực tiếp/Zalo: 0961629044
#PassPhong #CCMN #HUST #NEU #HUCE #PhongTroHaNoi #ThinhLiet #GiapNhi
* Giá thuê: 6 triệu/tháng+ Điện: 4k/số+ Nước: 35k/khối
=> Xem phòng trực tiếp/Zalo: 0961629044
#PassPhong #CCMN #HUST #NEU #HUCE #PhongTroHaNoi #ThinhLiet #GiapNhi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Pass phòng ccmn siêu rộng 35m2 thịnh liệt, hoàng mai, hà nội", có mã số #320014, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu