Phân lô cực vip vinadic,vỉa hè, oto tránh, ô chờ thang máy,dt:70mx5t,mt:5m,16ty
Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16 tỷ
70 m2 (5x15)
4 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
PHÂN LÔ CỰC VIP VINADIC,VỈA HÈ, OTO TRÁNH, Ô CHỜ THANG MÁY,DT:70Mx5T,MT:5m,16ty- Siêu vip, khu phân lô KĐT tại đường Hoàng Quốc Việt Quốc kéo dài, vỉa hè, oto tránh, ô chờ thang máy, 2 thoáng trước sau, tiềm nang tương lai.- Khu vực an ninh cực tốt, yên tĩnh, 1 nơi cực kỳ đáng sống sau những ngày dài mệt mỏi đi làm.- Tiện ích siêu thị, trường học, khu vui chơi, chạy bộ tại KĐT, 1 không gian sông vô cùng đẳng cấp.- Thiết kế căn nhà sang trọng, theo phong cách Á Âu hiện đại, gia chủ rất có gu, tỉ mỉ trong từng không gian sống. Chủ nhà yêu hoa có nguyên 1 sân vườn hoa để thưởng trà ngắm hoa. gian thờ trang nghiêm, ấm cúng, sàn gỗ và cầu thang gỗ toàn nhà. Ban công thoáng sang từng căn phòng. Sân vườn rộng, sách sẽ, đẹp cực chill.- Giao thông nhanh Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Mỹ Đình, QL 32, Hồ Tùng Mậu, Hàm Nghi, Huy Du, Nguyễn Đổng Chi, Lưu Hữu Phước, Nguyễn Cơ Thạch..- Giá: 16ty- Sổ đỏ cất két, pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, sang tên trong ngày.- Liên hệ: 0979049945 - Chuyên nhà phân lô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phân lô cực vip vinadic,vỉa hè, oto tránh, ô chờ thang máy,dt:70mx5t,mt:5m,16ty", có mã số #309785, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu