Phân lô tái định cư thượng thanh, 90mx 5 tầng, mt 7.4m, dòng tiền ổn định
Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội
20 tỷ 600 triệu
90 m2 (74x12.1)
5 pn
5 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
phân lô tái định cư Thượng Thanh, 90mx 5 tầng, MT 7.4m, dòng tiền ổn định
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 90m x 5 tầng, mặt tiền 7.4m
+ Thông sàn kinh doanh, đang cho thuê
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 20.6 tỷ ( cỏn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 90m x 5 tầng, mặt tiền 7.4m
+ Thông sàn kinh doanh, đang cho thuê
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 20.6 tỷ ( cỏn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 74 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phân lô tái định cư thượng thanh, 90mx 5 tầng, mt 7.4m, dòng tiền ổn định", có mã số #319789, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu