Quận 7. bán toà chdv đường lê văn lương, ngay lotter mart. 7 tầng, 35 phòng cao cấp, 88 tỷ
Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Quy, Quận 7, TP HCM
88 tỷ
365 m2 (9x30)
35 pn
36 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
-Địa chỉ: Mặt Tiền Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Quý, Quận 7
-Vị trí cực kỳ đẹp Ngay đoạn giữa Nguyễn Thị Thập và Đường số 15. Sát bên siêu thị Lotte Mark. Cạnh chừng cư Minh Thành, Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1.
-Kết cấu: Hầm, và 6 tầng nổi.
-Vị trí cực kỳ đẹp Ngay đoạn giữa Nguyễn Thị Thập và Đường số 15. Sát bên siêu thị Lotte Mark. Cạnh chừng cư Minh Thành, Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1.
-Kết cấu: Hầm, và 6 tầng nổi.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 365 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 35 |
| Nhà tắm | 36 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quận 7. bán toà chdv đường lê văn lương, ngay lotter mart. 7 tầng, 35 phòng cao cấp, 88 tỷ", có mã số #310756, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu