Quận 7 - nhà đẹp - 74m2 - hẻm ô tô - chính chủ 1 đời - 3 tầng - 9.8 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
74 m2 (38x19.5)
4 pn
5 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
✨ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu• Gồm 4 Phòng Ngủ – 5 WC• Phòng khách rộng, bếp thoáng• Có ban công đón gió, ánh sáng tự nhiên???? Xe hơi tới tận cửa, di chuyển thuận tiệ???? Nhà xây tâm huyết, mát mẻ – sạch đẹp – vào ở ngay???? VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA:• Khu dân cư sầm uất, an ninh, dân trí cao• Gần chợ, trường học, siêu thị, đầy đủ tiện ích• Kết nối nhanh các trục đường lớn, đi đâu cũng tiện???? PHÁP LÝ CHUẨN – SỔ HỒNG RIÊNG – CÔNG CHỨNG NGAY(CGT-N80376)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quận 7 - nhà đẹp - 74m2 - hẻm ô tô - chính chủ 1 đời - 3 tầng - 9.8 tỷ", có mã số #309244, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu