Quận 7. tài sản trên đường nguyễn thị thập. 4x27m. 5 tầng. cần bán
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, TP HCM
20 tỷ
108 m2 (4x27)
8 pn
8 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Địa chỉ: Đường nguyễn Thị Thập. Quận 7
- Đường Nguyễn Thị Thập là tuyến đường thương mại kinh doanh sầm uốt, tốt nhất hiện nay của Quận 7. Nơi tập chung rất nhiều các thương hiệu lớn trong và ngoài nước.
- Pháp lý: sổ hồng riêng, chuẩn, hoàn công đủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
- Đường Nguyễn Thị Thập là tuyến đường thương mại kinh doanh sầm uốt, tốt nhất hiện nay của Quận 7. Nơi tập chung rất nhiều các thương hiệu lớn trong và ngoài nước.
- Pháp lý: sổ hồng riêng, chuẩn, hoàn công đủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quận 7. tài sản trên đường nguyễn thị thập. 4x27m. 5 tầng. cần bán", có mã số #311187, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu