Sang nhượng cửa hàng thú cưng quận tân phú – doanh thu ổn định, vào kinh doanh ngay
Đường Tân Sơn Nhì, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
280 triệu
243 m2 (1x1)
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG CỬA HÀNG THÚ CƯNG QUẬN TÂN PHÚ – DOANH THU ỔN ĐỊNH, VÀO KINH DOANH NGAY* Diện tích cửa hàng: 86.4 m2 (siêu thị) * Diện tích tổng: 242.4 m2* Kết cấu: 5 phòng – 3 toilet* Địa chỉ: 369A Tân Sơn Nhì, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM- Khu vực mặt tiền đường lớn, dân cư đông đúc, vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh.- Trang thiết bị cửa hàng bao gồm: , máy lạnh, tủ lạnh, quạt, bàn ghế, lò vi sóng, kệ trưng bày, sản phẩm chưa bán, máy sấy, bồn tắm, bàn groom, chuồng lưu trú, chuồng groom, thiết bị đèn điện,... Đầy đủ vào là kinh doanh ngay, không cần đầu tư mua sắm gì thêm.** Ưu điểm nổi bật- Doanh thu trung bình trên 200 triệu/tháng- Giá sang đã bao gồm tiền cọc mặt bằng 100tr.- Cơ sở vật chất đầu tư hơn 500 triệu, mới sửa thêm 200tr- Mặt tiền đường lớn, khu dân cư đông- Có sẵn toàn bộ trang thiết bị, chỉ cần vào kinh doanh ngay- Phù hợp kinh doanh pet shop, grooming, spa thú cưng, lưu trú thú cưng,..** Giá sang: 280 triệu (đã bao gồm cọc mặt bằng 100 triệu)* Giá thuê: 38.587.500 đồng/tháng=> LIÊN HỆ: 090 8180482
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 243 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng cửa hàng thú cưng quận tân phú – doanh thu ổn định, vào kinh doanh ngay", có mã số #320371, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu